Tumeahidiana
I & D
Imani&Daudi
31.10.2026 — 16:00
Slipway Gardens
Msasani
Uchumba (Engagement)
Ahadi — Uchumba
Bure
Minimal
Wima
Fraunces · Parisienne
Tumia kiolezo hiki — bure
Fungua akaunti ya bure ili kuhifadhi kazi yako.
Utajaza
Kichwa kidogo (mf. "Mnakaribishwa kwenye harusi ya")
Jina la bibi harusi*
Jina la bwana harusi*
Wazazi wa bibi harusi
Wazazi wa bwana harusi
Tarehe*
Saa ya kuanza*
Mahali / ukumbi*
Anwani ya mahali
Kiungo cha Google Maps
Ukumbi wa sherehe (reception)
Anwani ya ukumbi wa sherehe
Saa ya sherehe
Ujumbe wa mwaliko
Mavazi (dress code)
Ratiba — mstari mmoja kwa kila kipengele, mf. "14:00 | Ibada"
Mtu wa kuwasiliana
Simu ya mawasiliano
Zawadi / michango (mf. namba ya M-Pesa)
Ujumbe wa kanga (kwa muundo wa kanga)