Ruka hadi maudhui
Smart Invite

Bei rahisi na wazi

Tengeneza na ushiriki bure. Lipia vipengele vya ziada na ujumbe wa WhatsApp/SMS wa kiotomatiki pale tu unapovitumia.

Bure

Bure

  • Mwaliko 1 au kadi 1
  • Violezo vya bure
  • Kiungo cha kushiriki + QR
  • RSVP hadi wageni 50
Anza bure

Tukio Moja

TSh 25,000 / mara moja

  • Violezo vyote (premium)
  • Wageni hadi 500 na viungo binafsi
  • Check-in kwa QR
  • Pakua PNG na PDF
Chagua
Inayopendwa

Kifurushi cha Harusi

TSh 75,000 / mara moja

  • Kila kitu cha Tukio Moja
  • Matukio 3 (send-off, kitchen party, harusi)
  • Salio la ujumbe TSh 30,000
  • Wageni hadi 1,500
Chagua

Mpangaji wa Matukio

TSh 150,000 / mwezi

  • Matukio 30 kwa mwezi
  • Wasaidizi wa check-in bila kikomo
  • Salio la ujumbe TSh 50,000 kila mwezi
  • Msaada wa kipaumbele
Chagua

Kanisa na Taasisi

TSh 1,200,000 / mwaka

  • Matukio na kadi za mwaka mzima
  • Kadi za msimu kwa waumini/wanachama wote
  • Salio la ujumbe TSh 300,000
  • Nembo yako kwenye kila kadi
Chagua

Bei kwa Shilingi za Tanzania. Ujumbe wa WhatsApp/SMS unakatwa kwenye salio lako kwa kiwango kinachoonyeshwa kabla ya kutuma.

Salio la ujumbe

WhatsApp

TSh 9 / ujumbe

Hutumwa kupitia WhatsApp Business rasmi, ukiwa na jina na kiungo binafsi.

SMS

TSh 20 / SMS (160 herufi)

Inafika simu yoyote. Ujumbe mrefu hutumia SMS zaidi ya moja — utaona idadi kabla ya kutuma.

Bei ni makadirio yanayoonyeshwa kabla ya kila utumaji; ujumbe usiofika hurudishwa kwenye salio lako moja kwa moja.