Ruka hadi maudhui
Smart Invite
Mnakaribishwa kwenye harusi ya
Neemapamoja naBaraka

Kwa furaha kubwa, familia za Mushi na Mwakyusa zinakualika kushuhudia siku yetu ya baraka.

12 · Desemba · 2026
Jumamosi · Saa 14:00
Kanisa la Mt. Petro Oysterbay, Dar es Salaam
Harusi

Rangi za Maji — Waridi

Bure Romantic Wima
Cormorant Garamond · Pinyon Script
Tumia kiolezo hiki — bure

Fungua akaunti ya bure ili kuhifadhi kazi yako.

Utajaza

Kichwa kidogo (mf. "Mnakaribishwa kwenye harusi ya") Jina la bibi harusi* Jina la bwana harusi* Wazazi wa bibi harusi Wazazi wa bwana harusi Tarehe* Saa ya kuanza* Mahali / ukumbi* Anwani ya mahali Kiungo cha Google Maps Ukumbi wa sherehe (reception) Anwani ya ukumbi wa sherehe Saa ya sherehe Ujumbe wa mwaliko Mavazi (dress code) Ratiba — mstari mmoja kwa kila kipengele, mf. "14:00 | Ibada" Mtu wa kuwasiliana Simu ya mawasiliano Zawadi / michango (mf. namba ya M-Pesa) Ujumbe wa kanga (kwa muundo wa kanga)

Miundo inayofanana

Mnakaribishwa kwenye harusi ya
Neema&Baraka

Kwa furaha kubwa, familia za Mushi na Mwakyusa zinakualika kushuhudia siku yetu ya baraka.

Jumamosi
12
Desemba
2026 · Saa 14:00
Kanisa la Mt. Petro, Oysterbay Dar es Salaam
Mnakaribishwa kwenye harusi ya
Neema&Baraka

Kwa furaha kubwa, familia za Mushi na Mwakyusa zinakualika kushuhudia siku yetu ya baraka.

Jumamosi
12
Desemba
2026 · Saa 14:00
Kanisa la Mt. Petro, Oysterbay Dar es Salaam
Mnakaribishwa kwenye harusi ya
Neema&Baraka

Kwa furaha kubwa, familia za Mushi na Mwakyusa zinakualika kushuhudia siku yetu ya baraka.

Jumamosi
12
Desemba
2026 · Saa 14:00
Kanisa la Mt. Petro, Oysterbay Dar es Salaam
Mnakaribishwa kwenye harusi ya
Neema&Baraka

Kwa furaha kubwa, familia za Mushi na Mwakyusa zinakualika kushuhudia siku yetu ya baraka.

Jumamosi
12
Desemba
2026 · Saa 14:00
Kanisa la Mt. Petro, Oysterbay Dar es Salaam