Ruka hadi maudhui
Smart Invite
Serikali ya Mtaa wa Kinyerezi
Tangazo la mkutano
Mkutano Mkuu wa Wakazi
Tarehe02.11.202616:00
MahaliOfisi ya MtaaKinyerezi
Mkutano wa Jamii

Mkutano wa Mtaa

Bure Corporate Wima
Plus Jakarta Sans · Great Vibes
Tumia kiolezo hiki — bure

Fungua akaunti ya bure ili kuhifadhi kazi yako.

Utajaza

Taasisi / kanisa Kichwa kidogo (mf. "Mnakaribishwa kwenye harusi ya") Jina la tukio* Maelezo mafupi Tarehe* Saa ya kuanza* Saa ya kumaliza Mahali / ukumbi* Anwani ya mahali Kiungo cha Google Maps Ujumbe wa mwaliko Mavazi (dress code) Ratiba — mstari mmoja kwa kila kipengele, mf. "14:00 | Ibada" Mtu wa kuwasiliana Simu ya mawasiliano