Miaka 50 ya Parokia
Jubilei ya Dhahabu
Jumapili
13
Desemba
2026 · Saa 09:00
Parokia ya Kristo Mfalme
Tabata
Jubilei ya Kanisa
Jubilei ya Dhahabu
Bure
Luxury
Wima
Cinzel · Great Vibes
Tumia kiolezo hiki — bure
Fungua akaunti ya bure ili kuhifadhi kazi yako.
Utajaza
Kichwa kidogo (mf. "Mnakaribishwa kwenye harusi ya")
Jina la tukio*
Mhusika mkuu
Maelezo mafupi
Taasisi / kanisa
Andiko la Biblia / Kurani
Tarehe*
Saa ya kuanza*
Mahali / ukumbi*
Anwani ya mahali
Kiungo cha Google Maps
Ukumbi wa sherehe (reception)
Saa ya sherehe
Ujumbe wa mwaliko
Mavazi (dress code)
Ratiba — mstari mmoja kwa kila kipengele, mf. "14:00 | Ibada"
Mtu wa kuwasiliana
Simu ya mawasiliano
Zawadi / michango (mf. namba ya M-Pesa)