Ruka hadi maudhui
Smart Invite
Ujenzi wa nyumba ya Bwana
Harambee ya Kanisa

“Kila mtu na atoe kama alivyokusudia moyoni — 2 Kor 9:7”

Jumapili
01
Novemba
2026 · Saa 11:00
Uwanja wa Kanisa Mbezi Luis
Harambee ya Kanisa

Harambee ya Kanisa

Bure Reverent Wima
Cormorant Garamond · Great Vibes
Tumia kiolezo hiki — bure

Fungua akaunti ya bure ili kuhifadhi kazi yako.

Utajaza

Kichwa kidogo (mf. "Mnakaribishwa kwenye harusi ya") Jina la tukio* Mhusika mkuu Maelezo mafupi Taasisi / kanisa Andiko la Biblia / Kurani Tarehe* Saa ya kuanza* Mahali / ukumbi* Anwani ya mahali Kiungo cha Google Maps Ukumbi wa sherehe (reception) Saa ya sherehe Ujumbe wa mwaliko Mavazi (dress code) Ratiba — mstari mmoja kwa kila kipengele, mf. "14:00 | Ibada" Mtu wa kuwasiliana Simu ya mawasiliano Zawadi / michango (mf. namba ya M-Pesa)