Ruka hadi maudhui
Smart Invite
MpendwaMgeni wetu
Asante Sana

Kwa kuja kwako, michango na maombi yako — siku yetu ilikamilika kwa sababu yako.

Kutoka kwa
Neema & Baraka
Asante

Asante — Majani

Bure Floral Wima
Cormorant Garamond · Great Vibes
Tumia kiolezo hiki — bure

Fungua akaunti ya bure ili kuhifadhi kazi yako.

Utajaza

Jina la mpokeaji Salamu kuu (mf. "Krismasi Njema")* Ujumbe wa mwaliko Kutoka kwa*

Miundo inayofanana

Mpendwa Mgeni wetu
Asante Sana

Kwa kuja kwako, michango na maombi yako — siku yetu ilikamilika kwa sababu yako.

Neema & Baraka